Tufafin inuwa an yi shi ne daga polyethylene mai girma wanda ba shi da nauyi amma mai dorewa. Kayan raga yana samar da iyakar iska da kuma shimfiɗawa. Aiki: yi amfani da greenhouses, shuka, furanni, murfin 'ya'yan itace, gidajen dabbobi, gine-ginen kaji, greenhouses, tsarin hoop, barns, ɗakin kwana, kaji, da ƙari toshe rana, tare da zafi, danshi, sanyi mai sanyi, da sanyaya.
Sunan samfur | Lambun Shade Netting |
Yawan shading samfurin | 55% 75% 85% 95% |
Nisa | 55% shading rate: 2 mita 3 mita 4 mita 5 mita 6 mita 7 mita 8 mita 9 mita 10 mita 12 mita 75% 85% 95% ƙimar shading: Nisa shine mita 2, mita 3, mita 4, mita 5, mita 6, mita 8, mita 10, mita 12 [ana goyan bayan nisa na musamman] |
Tsawon | Faɗin mita 2, tsayin mita 100, gungu ɗaya, ɗayan ɗin yana da tsayin mita 50 [tsawon na musamman yana goyan bayan] |
Siffofin samfur | inuwa da sanyaya a lokacin rani, adana zafi da dumama a cikin hunturu, mai ƙarfi, ɗorewa da rigakafin tsufa |
-
Lambun Inuwa
-
Greenhouse Shade Cloth don Shuka
-
Inuwar Rana don Coop Chicken
-
Murfin Inuwar Pool Pool
-
Greenhouse Shade
-
Murfin Shade na Pergola
-
Murfin Pool
-
Lambun Inuwa
Anping County Yongji ProductsCo., Ltd yana cikin sanannen garinsu na layin waya a gida da waje. Ta hanyar ci gaba da bincike da ci gaban fasaha da kakanninmu suka yi, samfuran da kamfaninmu ke samarwa sun zama cikakke. Mu kasuwanci ne na iyali tare da kamfanoni biyu.
Muna da gogewar kusan shekaru ɗari a harkar sarrafa masana'antu. Ma'aikatar ta rufe fili fiye da murabba'in mita 5,000. A cikin 'yan shekarun nan, taron ya gabatar da kayan aiki na ci gaba don taimakawa ƙungiyar R & D haɓaka sababbin samfurori tare da ƙayyadaddun bayanai da yawa. Hakanan an inganta fitar da samfur da inganci sosai.




Tambaya: Shin ku masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
A: Muna da namu 5000sqm factory. Mu manyan masana'antun netting kayayyakin da tarpaulin tare da fiye da shekaru 22' samarwa da kuma kasuwanci gwaninta.
Tambaya: Me yasa na zaɓe ka?
A: Za mu iya bayar da sana'a na musamman sabis, m ingancin iko da m farashin, short lokacin jagora.
Tambaya: Ta yaya zan iya tuntuɓar ku da sauri?
A: Kuna iya aika imel don tuntuɓar mu, Gabaɗaya, za mu amsa tambayoyinku cikin sa'a ɗaya bayan karɓar imel.