Adadin shading na 85% zuwa 95% shine manufa don kare ɗan adam.
Sunan samfur: Sabbin ingantaccen gidan yanar gizon sunshade mai kauri
Yawan shading samfurin: 55% 75% 85% 95%
Nisa: 55% yawan shading: 2 mita 3 mita 4 mita 5 mita 6 mita 7 mita 8 mita 9 mita 10 mita 12
75% 85% 95% shading rate. Nisa shine mita 2, mita 3, mita 4, mita 5, mita 6, mita 8, mita 10, mita 12 [ana goyan bayan nisa na musamman]
Tsawon: Faɗin mita 2, tsayin mita 100, damfara ɗaya, ɗayan ɗin yana da tsayin mita 50 [tsawon na musamman yana goyan bayan]
Aikace-aikacen aiki: An yi amfani da shi sosai a cikin kariya ta ƙasa / greenhouse / lambun / gandun daji / lambun lambu / lambun shading / filin ajiye motoci / filin gida, da dai sauransu.
Siffofin samfur: shading da sanyaya a lokacin rani, adana zafi da dumama a cikin hunturu, mai ƙarfi, ɗorewa da rigakafin tsufa




Idan kana son ƙirƙirar wuri mai inuwa mai daɗi, ragar inuwa zai haifar da wuri mai sanyi a gare ku da dangin ku, dabbobin gida ko lambun ku. Don haka ramin inuwa yana taimakawa rage farashin makamashi saboda mutane ba sa buƙatar kunna magoya baya sau da yawa kuma suna da wurin sanyaya a cikin watanni masu zafi.
Tambaya: Shin ku masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
A: Muna da namu 5000sqm factory. Mu manyan masana'antun netting kayayyakin da tarpaulin tare da fiye da shekaru 22' samarwa da kuma kasuwanci gwaninta.
Tambaya: Me yasa na zaɓe ka?
A: Za mu iya bayar da sana'a na musamman sabis, m ingancin iko da m farashin, short lokacin jagora.
Tambaya: Ta yaya zan iya tuntuɓar ku da sauri?
A: Kuna iya aika imel don tuntuɓar mu, Gabaɗaya, za mu amsa tambayoyinku cikin sa'a ɗaya bayan karɓar imel.