Dorewa da Dorewa: An ƙera shi daga 100% sabon kayan HDPE kuma an ƙarfafa shi da isassun wakilai na rigakafin tsufa, rigar inuwar mu tana alfahari da tsawan rayuwar sabis. Yi bankwana da yawan maye gurbin kuma ku ji daɗin lokacin inuwa mai ɗorewa bayan kakar wasa.
Samfurin mu na iya ƙirƙirar inuwa a duk inda kuke so. Zanensa mai ɗaukar hoto, aiki mai sauƙi da kayan ɗorewa sun sa ya zama mafi kyawun zaɓi don kowane nau'in aikace-aikacen inuwa. Samfuran mu suna da aikace-aikace masu yawa. Yana da ban sha'awa don ƙirƙirar wuri mai inuwa mai daɗi gare ku, dangin ku, dabbobinku da lambuna.




Suna | Sun Shade Net |
Kayan abu | Polyethylene |
Yawan shading samfurin | 40%, 50%, 70%, 90% |
Nisa | Nisa shine mita 2, mita 3, mita 4, mita 5, mita 6, mita 8, mita 10, mita 12 [ana goyan bayan nisa na musamman] |
Tsawon | Faɗin mita 2, tsayin mita 100, gungu ɗaya, ɗayan ɗin yana da tsayin mita 50 [na musamman] |
Launi | Baki |
Akwai nau'ikan samfuranmu guda huɗu. Nau'o'in samfuranmu daban-daban na iya biyan bukatunku daban-daban. Adadin shading na 40% ya dace da shuka da kariyar rana ta kayan lambu. Adadin shading na 50% ya dace da shuka tsire-tsire da wuraren nishaɗi. Adadin shading 70% ya dace da samar da iri da tsire-tsire waɗanda ba sa son hasken rana. Adadin shading na 90% ya dace da ginin waje, shading gidan kare da sauransu.








Anping County Yongji Products Co., Ltd yana cikin sanannen garinsu na layin waya a gida da waje. Ta hanyar ci gaba da bincike da ci gaban fasaha da kakanninmu suka yi, samfuran da kamfaninmu ke samarwa sun zama cikakke. Mu kasuwanci ne na iyali tare da kamfanoni biyu.
Muna da gogewar kusan shekaru ɗari a harkar sarrafa masana'antu. Ma'aikatar ta rufe fili fiye da murabba'in mita 5,000. A cikin 'yan shekarun nan, taron ya gabatar da kayan aiki na ci gaba da yawa don taimakawa ƙungiyar R&D haɓaka sabbin samfura tare da ƙayyadaddun bayanai da yawa. Hakanan an inganta fitar da samfur da inganci sosai.
Mun fi samar da bakin karfe saka raga, galvanized saka raga, nailan saka raga da sauran kayan. Za a iya saƙa raga daga nau'i daban-daban, kowane abu yana da nasa halaye na musamman da halaye don dacewa da aikace-aikace daban-daban, kuma muna da ikon zaɓar kayan aiki daban-daban don tabbatar da mafi kyawun aiki da rayuwar sabis na ragar saƙa. Baya ga zaɓin kayan, za'a iya ba da ragar saƙa iri-iri na jiyya na saman don haɓaka aikin sa da dorewa don ingantaccen aiki da tsawon rai.
Tambaya: Shin ku masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
A: Muna da namu 5000sqm factory. Mu manyan masana'antun netting kayayyakin da tarpaulin tare da fiye da shekaru 22' samarwa da kuma kasuwanci gwaninta.
Tambaya: Me yasa na zaɓe ka?
A: Za mu iya bayar da sana'a na musamman sabis, m ingancin iko da m farashin, short lokacin jagora.
Tambaya: Ta yaya zan iya tuntuɓar ku da sauri?
A: Kuna iya aika imel don tuntuɓar mu, Gabaɗaya, za mu amsa tambayoyinku cikin sa'a ɗaya bayan karɓar imel.