Agusta. 12 ga Fabrairu, 2024 17:44 Komawa zuwa lissafi

Aikace-aikacen bambance-bambancen ragar lambar ragar kwari



Aikace-aikacen bambance-bambancen ragar lambar ragar kwari

Allon kwari wani masana'anta ne mai kyaun raga, yawanci ana yin shi da polyethylene mai girma. 

Ana yin shi ta hanyar zana polyethylene cikin zaruruwa da saƙa ko haɗa su tare. Yawancin lokaci ana rarraba su gwargwadon girman ragarsu. Girman ragar ragamar da aka saba amfani da su ana bayyana su cikin sharuddan adadin ramuka a cikin inci ɗaya na faɗin. 

Girman raga da aka saba amfani da su sun haɗa da raga 16, raga 20, raga 30, da raga 50. A cikin labarin yau, za mu ɗauke ku ta hanyar jagora zuwa aikace-aikace da girman allon kwari.

Muhimmiyar rawar da ke tattare da sarrafa kwaro.

A cikin ayyukan samar da noma, yawancin aiki ana yin su ne ta mutanen da ke fama da yanayin yanayi. Dole ne mutane su fuskanci yanayi daban-daban da tsire-tsire ke buƙatar girma. 

Ana ƙoƙarin samar da yanayi don amfanin amfanin gonakinsu, wanda ya haɗa da ƙasa, abinci mai gina jiki, zafi, haske, iska. Da sauransu. Ban da wannan kuma, akwai wasu matsaloli da dama da za a fuskanta, wadanda suka hada da magance kwari, rigakafin cututtuka, kawar da ciyawa, da dai sauransu.

Kwari kula da raga Hikimar ɗan adam ce a cikin aikinsa na dindindin. Ta hanyar tsara gidajen kashe kwari, za mu iya rage aikinmu kuma mu yi shi sau ɗaya.

Anti kwari net

Read More About Nylon Bird Mesh

Menene hana kwari?

Tarin kwarin wani masana'anta ne da ke buƙatar zama mai numfashi, mai yuwuwa, nauyi kuma, mafi mahimmanci, tasiri wajen kawar da kwari.

The allon kwari da muke amfani da shi shine masana'anta tare da ƙananan ramukan raga da aka yi da polyethylene mai girma. Nau'in iri ɗaya ne da filayen taga ɗin mu na gama gari, amma yana da mafi kyawun raga. Tare da ƙaramin raga na 0.025mm, yana iya tsangwama ko da ƙananan pollen.

Babban kayan polyethylene mai ƙarfi shine filastik mai ƙarfi wanda ke ba da ƙarfi da ƙarfi tare da filaye masu kyau. Hakanan yana iya samar da rayuwar sabis mai tsayi a ƙarƙashin hasken UV. A sakamakon haka, ragar kwari yana da matukar tauri, sirara da haske yayin samar da ƙarfi da ƙarfi mai kyau.

Fuskokin kwari suna kare tsire-tsire kuma suna kiyaye kwari a waje. Yawancin kwari, ciki har da aphids, kwari, asu, lice, thrips, whiteflies, da masu hakar ganye, suna kai hari ga tsire-tsire. Wadannan kwari suna iya lalata harbe da tushen amfanin gona, su ciyar da ruwan shuka, yada kwayoyin cuta, su sa ƙwai da yawa. Wannan na iya yin tasiri sosai ga lafiyar amfanin gona kuma ya shafi amfanin gona da ingancin amfanin gona.

Kammalawa

Jagoran akan allon kwari yana ba da bayyani na allon kwari. Yawancin abubuwan da ke ciki shine sakamakon shekaru na gwaninta daga cikin mu waɗanda ƙwararrun ƙwararru ne. Mun taimaka wa abokan ciniki da yawa samun nasarori masu nasara.

Yin amfani da allon kwari yana rage amfani da sinadarai masu cutarwa, magungunan kashe qwari. Magungunan kashe qwari ba sa abokantaka da muhallinmu kuma manufar kamfaninmu ita ce rage amfani da magungunan kashe qwari da inganta kiyaye muhalli da yanayi.

Domin inganta watsa watsa shirye-shirye na cibiyar sadarwa na kwari, za mu iya raba kwarewarmu ga duk abokan cinikinmu. Idan kuna da wasu buƙatu da tambayoyi, da fatan za a tuntuɓe mu.


text

Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.


haHausa